Máy bơm ly tâm EBARA 3D50-125/3.0
Đặc tính kỹ thuật:
- Ebara 3D là bơm ly tâm tiêu chuẩn DIN 24255
- Buồng bơm bằng gang
- Cánh bơm bằng Inox 304 hoặc Inox 316
- Bơm dung dịch có nhiệt độ đến +90oC
- Công suất: từ 1.1kW đến 22kW
- Tốc độ: 2900 vòng/phút
- Lưu lượng : Max. 138m3/h
- Tổng cột áp: Max. 70m
Ứng dụng của Máy bơm ly tâm EBARA 3D50-125/3.0
- Hệ thống bơm cấp nước và chất lỏng sạch không xử lý hóa chất mạnh mẽ
- Hệ thống bơm tăng áp – Booster
- Hệ thống bơm cứu hỏa, PCCC động cơ ĐIỆN – DIESEL – XĂNG
- Hệ thống điều hòa, trao đổi nhiệt
- Bơm tưới, tiêu, rửa lọc, thủy lợi
- Các ứng dụng công nghiệp khác…
- Nhà máy giặt và công nghiệp
Đặc tính kỹ thuật động cơ:
- Động cơ IE2 hiệu suất cao bắt đầu từ 0,75kW đến 5,5kW
- Động cơ IE3 hiệu suất cao bắt đầu từ 0,75kW (từ 7,5kW cho 3D4)
- Tự động thông gió 2 và 4 cực động cơ không đồng bộ
- Lớp cách điện F (B cho nhiệt độ cao)
- Mức độ bảo vệ IP 55
- 230V ± 10% điện áp pha đơn 50Hz, 230/400 ± 10% (có đến 4kW) ba pha 50Hz, 400 / 690V ± 10% (từ 5,5 kW trở lên) ba pha 50Hz