Tổng quan ưu điểm Máy phát điện Diesel KAMA KDE6500TN
Tính công suất điện tiêu thụ của thiết bị để chọn máy phát điện phù hợp với nhu cầu của mình
Tính toán tổng công suất tiêu thụ
Chọn máy phát điện có công suất phù hợp
Ví dụ, nếu bạn có hai thiết bị, một có công suất tiêu thụ là 500W và một là 1000W, tổng công suất tiêu thụ của cả hai là 1500W hoặc 1.5kW. Để chọn máy phát điện phù hợp, bạn cần chọn máy có công suất định mức từ 1.5kW trở lên.